.::Nơi quậy phá của 9x::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.::Nơi quậy phá của 9x::.

.:Bảng xếp hạng:.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu )

Go down 
Tác giảThông điệp
luvy_angel_vt71
Thành viên mới
Thành viên mới
luvy_angel_vt71

Nữ
Sở thích : Nghe nhạc , dance , vẽ , Au ,Tám ,vv.v..
Nghề nghiệp : Học Sinh Khóa 21Đào Tạo Phù Thủy Tài Năng
Thú nuôi : : Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) Hamster1
Tài sản : : Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) Psp_icon

Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu )   Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) EmptySat Aug 02, 2008 3:10 pm

Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) Ty_08110 St : luvy :)
---------------------------------------------------------------------------

_LINH ! MÀY CÓ CHỊU BUÔNG CÁI MỀN XUỐNG ĐÁNH RĂNG KO THÌ BẢO ?? HÔM NAY KHAI GIẢNG MÀ NGỦ NƯỚNG THẾ À ?? - tiếng má tui la ầm ĩ để đánh thức tui cũng đồng thời là kả nhà =.=
_VÂNG ! - tui lê cái thân tàn ma dại xuống tolet ..Với bộ mặt còn mơ ngủ tui bước những bước ì ạch uể oải ...
À ! wên giới thịu các bạn tui tên là Đỗ Đông Linh là một hs nằm trong top 10 hs uư tú của trường nhưng ... tui thì có một nhược điểm : Lười >.< mặc dù vậy thì trong học tập tui hok lười đâu nha ! ^^
Rầm Rầm Rầm
_ Mày phá nhà hả =.=
_Chị hai sáng sớm giống con khủng long wá Very Happy - thằng Wỷ Hải thằng em tui lên tiếng ..
_Mày lói cái rì đó hả???
_Á ! chị hai đừng nhéo lỗ tai em mún sứt rùi nè , ngày nào cũng nhéo người ta hết chơn á ...
Ba tui cũng từ trên cầu thang bước xuống :
_Úy trời ! con gái tui đây hả >.< móa ơi ! ...
_ Ba ! .....
_Òh ! ba sjn lỗi !^^ con vào thay đồ đi
_ Vâng
Ba tui là thế rất là hiền còn mẹ tui thì .. trái hẳn với ba nhưng ko hỉu sao họ lại rất hạnh phúc hầu như ko hề cãi vả
Còn 2 chị em tui , một ngày ko cãi nhau là cái nagỳ đó ăn cơm ko zô Sad
( Xệch Xệch ) tui lết từng bước vào tolet ... Thay bộ đồ , đánh răng rửa mặt xong , tui chỉ cầm miếng bánh mì săn uých rùi thưa ba má leo lên xe đạp chạy vù Sad sắp trễ òi mà .. =.= hix
Òh no ! Trường chưa mở cửa !!!!! Why ? Á Á cái đồng hồ chết dịch báo hại tui dậy sớm hóa ra mới 6h , ma nào mở cửa mà zô =.=..Hôm lay là ngày khai giảng tui năm nay cũng lên lớp 10 rùi :) he he ! Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) 720354
Đã 6h30 :) ăn cũng xong cái bánh xờ mì rùi thì cổng trường cũng mở
Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) Manga310
( ko có cái hình bánh san uých , thay bằng kemvậy :) ) ! tui bước tới cái bảng thông báo xem !....
Oh ! mình học lớp 10¹ à Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) 73204 :) hì ! cũng chẳng sao ở dưới lầu khỏi leo lên leo xuống cho mệt thân :) .Tui ngẩn ngơ tìm lớp mình ở đâu cà Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) 42581 .. Đang đi tung tăng tung tăng .. bỗng ... Bốp Bịch ... Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu ) 52770110
Tui cụng đầu vào một thằng zai ... Oa ! đẹp trai vô cùng =.= hix....
_Xin lỗi bạn , để tui nhặt giúp nha ! - hắn ta cười rùi nhặt từng quyển vở hộ tui ..
_Á - tay hắn chạm vào tay tôi Ôi No
Tôi rut` nhanh tay ra ! Á , tim đập thình thịch vậy đó =.= ...
( Còn nữa :) )
http://tuyetngannam.nicetopic.net/

Truyện Dài kỳ : Mưa Nhạt ( Hạt Mưa Mang vị đắng tình yêu )
Trang 1 trong tổng số 1 trang